thanh niên cao đẳng công nghiệp !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

thanh niên cao đẳng công nghiệp !

Đoàn Thanh niên cao đẳng công nghiệp - huế

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

hack pre 6072

Go down 
Tác giảThông điệp
laohac

laohac

hack pre 6072 Empty
Bài gửiTiêu đề: hack pre 6072   hack pre 6072 Icon_minitimeFri Jan 15, 2010 10:52 am

Hiện tại zdo mình đưa nhầm cho người không tin tưởng code hộ cái modz , nên nó đy share lung tung cho các thằng mất dạy => ăn cắp code của mình làm ra về kêu là của nó .. vậy mong anh em thông cảm .. tẩy chay tất cả các hack Per của Giangho.tv đặc biệt là GHModz
Bài viết đả được edit bởi Njc3 (Hacker X4)
-----------------------------------------------------------------------------------------------
Vì modz đả lở làm ra , mình sẻ rút kinh nghiệm ở bản sau các bạn sài tạm

Link Down: GALAXYZ.NET - Trang chủ

Hướng dẩn sử dụng hack

Các Bạn Down Về Copy 2 file GHModz 2.0 và giangho.dat vào thư mục audition,mở GDModz 2.0 lên Bấm Bật Hack Và Vào Game Audition như Bình thường và thưởng thức nha

Điều đặc biệt của bản hack này là : không cần cài bất cứ 1 phần mềm hổ trợ nào ... vì vậy các bạn nên chú ý các bản hack edit

Bản hack này là zdo chính Njc3 làm ra không phải zdo thằng nào code cả vì nó biết được code của Njc3 nên nó lấy về kêu là của mình .... DKM tụi khốn nạn , các bạn đừng nên nhẹ dạ mà tin mà hãy tẩy chay cái tụi khốn đó nha Sr Spam

hack pre 6072
Trang 1 trong tổng số 1 trang